abu dhabi rta യുഎഇ: അബുദാബിയിൽ മൂന്ന് ദിവസത്തേക്ക് ചില വാഹനങ്ങൾക്ക് വിലക്ക് - Pravasi Vartha TRAVEL

abu dhabi rta യുഎഇ: അബുദാബിയിൽ മൂന്ന് ദിവസത്തേക്ക് ചില വാഹനങ്ങൾക്ക് വിലക്ക്

ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് സെന്റർ ബുധനാഴ്ച അബുദാബിയിലേക്ക് abu dhabi rta ചില വാഹനങ്ങൾക്ക് താൽക്കാലിക നിരോധനം പ്രഖ്യാപിച്ചു. തൊഴിലാളികളെ അബുദാബിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ട്രക്കുകൾ, ബസുകൾ തുടങ്ങിയ ഹെവി വാഹനങ്ങൾക്ക് അബുദാബി ദ്വീപിൽ പ്രവേശിക്കുന്നതിന് നിയന്ത്രണം ഏർപ്പെടുത്തും. ഈ താൽക്കാലിക നിരോധനം 2023 ഡിസംബർ 1 വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ 2023 ഡിസംബർ 4 തിങ്കളാഴ്ച വരെ പ്രാബല്യത്തിൽ വരും.

ഷെയ്ഖ് സായിദ് പാലം, ഷെയ്ഖ് ഖലീഫ പാലം, മുസ്സഫ പാലം, അൽ മഖ്ത പാലം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെയുള്ള പ്രവേശന കവാടങ്ങൾ ഡിസംബർ 1 ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മുതൽ ഡിസംബർ 4 പുലർച്ചെ 1 വരെ ചില ഹെവി വാഹനങ്ങൾക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുമെന്ന് അധികൃതർ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, പൊതു ശുചീകരണ കമ്പനികളും ലോജിസ്റ്റിക് സപ്പോർട്ട് സേവനങ്ങളും ഉപയോഗിക്കുന്ന വാഹനങ്ങളെ ഈ താൽക്കാലിക ട്രക്ക് നിരോധനത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ട് എന്ന് അതോറിറ്റി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. റോഡ് ഉപയോക്താക്കൾ ജാഗ്രതയോടെ വാഹനമോടിക്കാനും ട്രാഫിക് നിയമങ്ങളും ചട്ടങ്ങളും പാലിക്കാനും ഐടിസി അഭ്യർത്ഥിച്ചു.
യുഎഇ യൂണിയൻ ദിന അവധി ദിനങ്ങൾ ആഘോഷിക്കുന്നതിനോടൊപ്പമാണ് താൽക്കാലിക നിയന്ത്രണങ്ങൾ. സർക്കാർ, സ്വകാര്യ മേഖലകളിലെ ജീവനക്കാർ ഡിസംബർ 2 മുതൽ 4 വരെ നീണ്ട വാരാന്ത്യം ആസ്വദിക്കും. ഡിസംബർ 5 ന് (ചൊവ്വാഴ്ച) അവധികൾ അവസാനിക്കുന്നതിനാൽ; ജോലി പുനരാരംഭിക്കും. കൂടാതെ, പൊതുമേഖലാ ജീവനക്കാർ ഡിസംബർ 1 വെള്ളിയാഴ്ച വീട്ടിലിരുന്ന് ജോലിചെയ്യും.

52-ാമത് ദേശീയ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് മഹത്തായ, അതുല്യമായ, ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഇവന്റുകൾ, പ്രവർത്തനങ്ങൾ, ഷോകൾ എന്നിവയുടെ ആവേശകരമായ പട്ടിക ഷെയ്ഖ് സായിദ് ഫെസ്റ്റിവൽ അനാവരണം ചെയ്തു. യൂണിയൻ പരേഡ്, വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന വെടിക്കെട്ട് പ്രദർശനം, മയക്കുന്ന ഡ്രോൺ ഷോകൾ, ആകർഷകമായ എമിറേറ്റ്സ് ഫൗണ്ടൻ പ്രകടനങ്ങൾ, അന്തർദേശീയ നാഗരികത പരേഡ്, സാംസ്കാരിക, പൈതൃക, വിനോദ ആഘോഷങ്ങളുടെ ശേഖരം എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ചടുലമായ ആഘോഷങ്ങളാൽ ഫെസ്റ്റിവൽ ഗ്രൗണ്ടുകളും പവലിയനുകളും സജീവമാകും.

52-ാമത് യൂണിയൻ ദിനാഘോഷങ്ങൾ ഉത്സവത്തിലുടനീളം സന്ദർശകരെ ആകർഷിക്കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. റിവറ്റിംഗ് മത്സരങ്ങൾ മുതൽ മിന്നുന്ന സമ്മാനങ്ങൾ വരെ, ഇതിന്റെ ഭാഗമായി ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഡിസംബർ 3-ന് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന യൂണിയൻ പരേഡ്, ദേശസ്‌നേഹവും രാഷ്ട്രത്തോടും അതിന്റെ നേതൃത്വത്തോടുമുള്ള ആഴത്തിലുള്ള ബോധവും പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ദേശീയ ചിത്രം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.അബുദാബി സിറ്റി മുനിസിപ്പാലിറ്റി 4,800 ലൈറ്റുകൾ കൊണ്ട് തെരുവുകളെ അലങ്കരിച്ചിരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/JxRiqR7KGM35HvbbRMSFHo

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *